ประชาสัมพันธ์![📢](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t39/1/16/1f4e2.png)
เปิดรับสมัคร บุคคลเข้ารับการฝึกอบรมอาสาสมัครป้องกันภัยฝ่ายพลเรือน(อปพร.) พ.ศ 2566 ตั้งแต่วันที่ 20 มี.ค. - 10 เม.ย. 2566
*สามารถสมัครและยื่นหลักฐานในการสมัคร ได้ที่ สมาชิกสภาฯ กำนัน,ผู้ใหญ่บ้าน แต่ละหมู่ หรือสอบถามเพิ่มเติม ณ สำนักงาน อบต.เตาปูน ห้องสำนักปลัด โทรสอบถามเพิ่มเติมได้ที่ 036-262882
#เข้าถึงพึ่งได้ #อปพร.
ฝ่ายประชาสัมพันธ์องค์การบริหารส่วนตำบลเตาปูน![🗒](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tdb/1/16/1f5d2.png)
|