ประชาสัมพันธ์![📢](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t39/1/16/1f4e2.png)
วันที่ 25 ต.ค.65
องค์การบริหารส่วนตำบลเตาปูน เปิดรับลงทะเบียนเงินอุดหนุนเด็กแรกเกิด จนถึงอายุครบ 6 ปี 600 บาทต่อเดือน ตั้งแต่วันที่ 1 ต.ค.65- 30 ก.ย.66 โดยเด็กที่เกิดตั้งแต่ 1 ต.ค. 60 เป็นต้นไป แต่อายุไม่เกิน 6 ขวบ ให้มาลงทะเบียนได้ที่ งานพัฒนาชุมชน สำนักปลัด องค์การบริหารส่วนตำบลเตาปูน
#เข้าถึงพึ่งได้
ฝ่ายประชาสัมพันธ์องค์การบริหารส่วนตำบลเตาปูน![🗒️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tdb/1/16/1f5d2.png)
|